นายแพทย์จินดา โรจนเมธินทร์ รองผู้อำนวยการด้านการแพทย์ สถาบันโรคผิวหนัง กรมการแพทย์ นำทีมสถาบันโรคผิวหนังจัดกิจกรรมเพื่อสังคม ในโอกาสวันสถาปนากรมการแพทย์ ครบรอบ 76 ปี โดยจัดประชุมวิชาการโครงการคลินิกผิวหนังสัญจร ผู้เข้าร่วมประชุมเป็นบุคลากรทางการแพทย์ในพื้นที่เขตสุขภาพที่ 5 โดยมีนายแพทย์วีรศักดิ์ ครองลาภเจริญ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลนครปฐม เป็นประธานเปิดงาน ณ ห้องประชุมจตุภัทร โรงพยาบาลนครปฐม จ.นครปฐม ระหว่างวันที่ 28-29 มีนาคม 2561
![](https://www.iod.go.th/wp-content/uploads/2020/10/news_content_105.png)
![](https://www.iod.go.th/wp-content/uploads/2020/10/news_content_105-2.png)
![](https://www.iod.go.th/wp-content/uploads/2020/10/news_content_105-3.png)
![](https://www.iod.go.th/wp-content/uploads/2020/10/news_content_105-4.png)
![](https://www.iod.go.th/wp-content/uploads/2020/10/news_content_105-5.png)